ราคา 3359606.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71480.98 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ แวนเทจ บาย อีสเทอร์น สตาร์ (รัชวิภา) | Vantage by Eastern Star

panaya
0974195982
2024-02-17 00:33:24.0
เลขที่ประกาศ: 473736
รายละเอียดเพิ่มเติม

รายละเอียดเพิ่มเติม

Code ID : PAP-ZF_053

ราคาขาย 3,359,606 บาท

- ขนาดพื้นที่ : - ตร.ว
- พื้นที่ใช้สอย : 47.26 ตรม
- จำนวนห้อง : - ห้องนอน - ห้องน้ำ
- ที่จอดรถ : 1 คัน
- คอนโดชั้น : 9
- คอนโดหันทางทิศ : -

พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/uZ4WJAouKbspyrHi7

สถานที่ใกล้เคียง

- ใกล้เซ็นทรัล ลาดพร้าว
- ใกล้ยูเนียน มอลล์
- ใกล้โลตัส ลาดพร้าว
- ใกล้จ๊อดแฟร์ แดนเนรมิต

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชม

โทร. 097-419-5982(พลอย)
โทร. 096-932-4624(ออมสิน)
Line : @panaya (มี@ด้านหน้า)

ปรึกษาสินเชื่อฟรี One Stop Service ดูแลตั้งแต่ต้นจนจบบริษัท ปณยาคิดดี จำกัด

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
รัชวิภา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แวนเทจ บาย อีสเทอร์น สตาร์ (รัชวิภา) Vantage by Eastern Star
แวนเทจ บาย อีสเทอร์น สตาร์ (รัชวิภา) | Vantage by Eastern Star

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: แวนเทจ บาย อีสเทอร์น สตาร์ (รัชวิภา) | Vantage by Eastern Star

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 46 ประกาศ

Vantage Ratchavipha Located on Ratchadaphisek Road. comfortable travel

เลขที่: 383875
2022-01-15 02:59:27.0
Add to wishlist